ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวกับเด็ก  (อ่าน 10037 ครั้ง)

kimuchi

• Newbie
  • *
เสียวกับเด็ก
« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 08:38:07 AM »
เปน เรื่อง จริง น๊า ครับ

คืน ก่อน ผม ออก ไปขับรถเล่น แถวๆ ตลาด เจอเด็ก 2คน อายุประมาณ 15- 17 อ่ะ

มันนั่งเล่นกันอยู่

ผมเดินผ่าน มัน เรียก ผม ว่า พี่ๆ มี บุหร่ ไหม

ผม ไม่ มี แต่ บอกไป ว่า ไปซื้อ ดิ

มัน บอกว่า หั้ย ผม ซื้อหั้ย

ผม ก็ เรย ถาม ว่า แร้ว จะหั้ย ไร พี่

มัน อมยิ้ม แร้ว ชวน ผม ไป ห้อง น้ำ แถว นั้น

ผม เงียน อยู่ แร้ว เรยย เดิน ตาม ไป

มัน ถาม ว่า เอา ไง

ผมบอก แร้ว แต่

ผม โมค หั้ย มัน ยาม ใหญ่ มาก มัน เอา ผม เสียว มาก

แ อีก คน มัน ไม่ มา ผม เรยย เสียว แค่ คน เดียว  เสีย บุหร่ ไป