เกย์ Gay หาเพื่อนเกย์ รูปเกย์ คลิปเกย์ เรื่องเสียวเกย์ > BKKGAYCLUB SEX STORY

ทหารเกย์

(1/1)

kimuchi:
ดีคับทุกคน ตอนนี้ผมเป็นทหารอยู่ในกองพันหนึ่งในภาคกลางนี่ละคับ ตั้งแต่ผมเป็นทหารเกณฑ์มานี่ก็เก้าเดือนละ
ตอนผมเป็นทหารใหม่ก็เนื้อหอมพอดูอ่ะคับเพราะผมแสดงออกนิดหน่อยอ่ะคับ ไม่ใช่ว่าหน้าตาดีอะไรนะ แต่ผมน่ะอัธยาศัยดีอ่ะ
ก็เลยมีรุ่นพี่ให้ความเป็นกันเองเยอะอ่ะ พอขึ้นกองร้อยก็ต้องไปเข้าเวรตามที่ต่างๆ ก็จะอะไรให้เสียวทุกที่ไปคับ
แต่เรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังนี่สดๆ เลยคับ คือวันนี้ 18 มกรา ต้องไปสวนสนามคับทหารใหม่ผลัด 2/51ก็ด้วย
รใหม่ขึ้นกองร้อยมาสามวันละแต่ยังไม่ได้ปล่อยกลับบ้านเพราะต้องสวนสนามก่อน อะไรที่เก็บไว้มันก็อยากจะออกเต็มที เมื่อสวนสนามเสร็จก็มีงานเลี้ยง
ไอ้รุ่นน้องคนนี้อ่ะ ขอเรียกว่าน้องเวกละกัน มันก็มานั่งโต๊ะเดียวกับผมมันรู้จักชื่อผมด้วยแสดงว่าผมก็เริ่มมีชื่อเสีย เอ๊ย ชื่อเสียงมั้ง ก็นั่งคุยกันอ่ะ
บ้านมันอยู่ติดคับจังหวัดผมด้วย เราคุยกันถูกคอมากๆ แล้วมันก็เอาเบอร์ผมไปผมก็ตกใจคับมันมีโทรศัพท์ใช้มันบอกเอาซ่อนไว้ในถุงเสื้อผ้าตอนเข้าหน่วยฝึกอ่ะ
 มันก็เอาเบอร์ผมไปแล้วเม็มว่าที่รักแล้วเอาให้ผมดูอ่ะ แล้วก็ยิงเบอร์มาให้ผมพร้อมกำชับว่าโทรแต่24นะคับ
มันก็กำชับว่าโทรได้24ชมนะ พอกลับมาผมก็มาเข้าเวรต่อออกตีสองอ่ะ นอนไม่หลับก็เลยโทรหามันๆ ก็เลยมาหาที่กองร้อย
 ผมอยู่คนละกองร้อยกันคับ อ่ะพอมาผมก็ลงไปหาแล้วก็พาไปนั่งในห้องดูทีวี ดึกๆ หนาวคับตอนนี้ผมเอาผ้าห่มลงไปด้วย มันคงหนาวเลยขอผมห่มด้วย
มันก็ไปเปิดทีวีดูแล้วก็มานั่งซุกผ้าห่มคับผม เราก็ดูหนังไปประมาณสิบนาที จริงๆ แล้วทีวีน่ะไม่ได้ดูหรอก คุยกันชะมากกว่า
ก็คุยกันเรื่องจะเอากันตรงไหนดีอ่ะ เพราะบนโรงนอนคนเยอะอีกทั้งมันเป็นทหารต่างกองร้อย จริงๆ คับผมนั่งคุยไปก็คลำควยมันเล่นไปด้วยอ่ะ
มันคงเงี่ยนแบบสัดๆ อ่ะ ตัวสั่นไปหมดหรือมันหนาวหว่าเพราะผมเปิดผ้าห่มดูควยมันอ่ะ
ผมรูดควยมันเล่นไปก็มองหน้ามันไปมันคงทนไม่ไหวแล้ว มันจับผมกดลงกับที่นั่งในห้องดูทีวีที่ตอนนี้มีแต่เราสองคนอิๆ
 ผมเลยบอกว่าเปลี่ยนที่ดีกว่าเดี๋ยวคนมาเห็น ลำบากเนอะ จะเอากันทีต้องหลบๆซ่อนๆ ผมเลยพามันมาที่ประจำของผม ห้องน้ำคับ
ในห้องอาบน้ำที่มีอ่างอาบน้ำตรงกลางนั่นล่ะ ปิดไฟทุกดวงจะมีแสงไฟจากทางเดินให้เราสะดวกในการทำกิจกรรมกัน
ผมจับมันถอดเสื้อออกแล้วดันไปนั่งตรงที่ซักผ้าหุ่นมันดีอย่างที่คิดเอาไว้ ก็เพิ่งเห็นว่าตัวมันขาวเนียนน่าสัมผัสดีมากอ่ะ แต่หน้ามันมีรอยสิวอ่ะ
 แต่ดูแล้วก็ดูดี นะแต่ไม่ถึงกับหล่ออ่ะ ผมลูบไล้ไปเรื่อยๆ จนมาถึงท่อนเนื้อเจ้าปัญหาที่ละมาอย่างกะทันหันเมื่อกี้
 ลองใช่Mouth metric วัดดูก็น่าจะ 6*6.5"ได้อ่ะไม่ยาวแต่อวบนี่ล่ะน่ากลัวฉีกไปใครรับผิดชอบ
แต่ไม่เป็นไรคับเพราะเอากินรุ่นพี่ก็โดน9*8"กัน8*8"มาแล้วจิ๋วๆ แบบนี้ไม่มีปัญหา ขนเยอะมาก ผมรีบก้มลงไปดูดอย่างไม่ต้องมีใครมากำกับ
เมื่อสัมผัสลิ้นแรกของผมลงไปน้องเวกถึงกับสะดุ้ง ผมก็ทำไปเรื่อยๆ
ใช้วิชาที่ฝึกฝนมาให้เป็นประโยชน์เพื่อน้องเขาจะได้ติดใจบางทีเราอาจพัฒนามาเป็นแฟนกันก็ได้อ่ะ
ผมก็ดูดไปสักพักจนมันตัวสั่นครางอือๆ มันก็ผลักหัวผมออก บอกพอก่อนจะแตกละ ผมคิดอะไรวะไม่ถึงห้านาทีจะแตกละสงสัยไม่เคยเอาออกจริงๆ
มันก็ผลักผมลงนอนกับพื้นห้องอาบน้ำ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version